Um okkur

Starfsfólk

Flokkun eftir starfssviði

Aníta

Höfuðborgarsvæði

Bakvakt - Frú Ragnheiður

Deild

Berglind Júlíusdóttir

Norðurland

Hjúkrunarfræðingur og hópstjóri - Frú Ragnheiður á Akureyri

Deild

Brynja Rún Benediktsdóttir

Norðurland

Starfsmaður Þingeyjarsýsludeildar

Deild

Edda Ásgrímsdóttir

Norðurland

Hjúkrunarfræðingur og hópstjóri - Frú Ragnheiður á Akureyri

Deild

Erla Björk Baldursdóttir

Höfuðborgarsvæði

Sala og skipulagning - Skyndihjálp

Deild

Eva Dögg

Höfuðborgarsvæði

Verkefnafulltrúi - neyslurými

Deild

Fanney Grétarsdóttir

Suðurnes

Deildarstjóri Rauða krossins á Suðurnesjum

Deild

Guðrún Svava Viðarsdóttir

Höfuðborgarsvæði

Verkefnastjóri - Félagsverkefni

Deild

Hafrún

Höfuðborgarsvæði

Teymisstýra Skaðaminnkun

Deild

Hildur Ýr Jónsdóttir

Suðurnes

Verkefnafulltrúi í málefnum umsækjenda um alþjóðlega vernd

Deild

Hrafnhildur

Höfuðborgarsvæði

Verkefnafulltrúi - skaðaminnkandi verkefni

Deild

Inga Björk Jónsdóttir

Suðurnes

Verkefnastjóri - Frú Ragnheiður á Suðurnesjum

Deild

Ingibjörg Halldórsdóttir

Norðurland

Deildarstjóri Eyjafjarðardeildar

Deild

Jakob Smári Magnússon

Höfuðborgarsvæði

Verkefnastjóri - aðstoð eftir afplánun

Deild

Jóhanna Stefáns Bjarkardóttir

Höfuðborgarsvæði

Verkefnafulltrúi - Félagsverkefni

Deild

Jónína

Höfuðborgarsvæði

Hjúkrunarfræðingur - Skaðaminnkandi verkefni

Deild

Karla Isabel Johnson

Höfuðborgarsvæði

Verkefnafulltrúi - Málefni flóttafólks

Deild

Lára Ríkharðsdóttir

Austurland

Starfsmaður deildar

Deild

Lilja Guðmundsdóttir

Höfuðborgarsvæði

Verkefnafulltrúi flóttamannamála

Deild

Natasha Stolyarova

Höfuðborgarsvæði

Verkefnafulltrúi í flóttamannamálum (í leyfi)

Deild

Ósk Sigurðardóttir

Höfuðborgarsvæði

Deildarstjóri Höfuðborgardeildar

Deild

Patrekur Gudmund Knutsen

Norðurland

Húsvörður í Eyjafjarðardeild

Deild

Róbert Theodórsson

Norðurland

Verkefnastjóri í málefnum flóttafólks

Deild

Sandra Maria Troelsen

Höfuðborgarsvæði

Sala og skipulagning skyndihjálparnámskeiða

Deild

Sigfríður Ólafsdóttir

Suðurnes

Verkefnastjóri - Frú Ragnheiður á Suðurnesjum

Deild

Sigríður Ella Jónsdóttir

Höfuðborgarsvæði

Teymisstjóri geðheilbrigði og félagsleg verkefni

Deild

Sigurlaug Rúnarsdóttir

Höfuðborgarsvæði

Sala og skipulagning - Skyndihjálp (í leyfi)

Deild

Sonja Kristín Sverrisdóttir

Höfuðborgarsvæði

Verslunarstjóri verslana Kvennadeildar

Deild

Sóley Björk Stefánsdóttir

Norðurland

Verkefnastjóri í Eyjafjarðadeild

Deild

Sólveig

Höfuðborgarsvæði

Verkefnastjóri - Frú Ragnheiður

Deild

Tinna Eyberg Örlygsdóttir

Höfuðborgarsvæði

Verkefnafulltrúi flóttamannamála

Deild

Úlfhildur Ólafsdóttir

Höfuðborgarsvæði

Teymisstjóri - Málefni flóttafólks

Deild

Valeriia Kiianovskaia

Höfuðborgarsvæði

ESC í flóttamannateymi

Deild

Þorbjörg Margrét Guðnadóttir

Suðurnes

Verkefnastjóri - Málefni flóttafólks og umsækjenda um alþjóðlega vernd

Deild